च्या उपाय - Raisefiber Communication Co., Ltd.
बीजीपी

उपाय

डेटा सेंटर स्ट्रक्चर्ड केबलिंग सोल्यूशन विकसित होत असलेले डेटा सेंटर तयार करणे

आरटीएचएफडी (७)

आजकाल, इंटरनेट डेटा ट्रॅफिकच्या वाढीमुळे डेटा प्रोसेसिंग मागणी आणि स्टोरेज मागणीच्या जलद वाढीला चालना मिळाली आहे.उच्च गती आणि अधिक बँडविड्थ आवश्यकता डेटा सेंटरमध्ये ड्रायव्हिंग उपकरणे आणि आर्किटेक्चर निवडी आहेत.फिजिकल लेयर योग्यरित्या तैनात न केल्यास, त्याला कार्यक्षमता कमी होणे, न जुळणारी सिस्टीम, महागड्या अपग्रेडची किंमत आणि नेटवर्क डाउनटाइम यांसारख्या जोखमींना सामोरे जावे लागेल.

उच्च-घनता डेटा सेंटर केबलिंग सोल्यूशन तैनाती सुलभ करू शकते, विश्वसनीय ऑपरेशन प्रदान करू शकते आणि बदलत्या बाजार गरजांशी जुळवून घेण्यासाठी सतत वाढणाऱ्या व्यावसायिक रहदारी आवश्यकतांसह लवचिक विस्तार आणि द्रुत अपग्रेडची जाणीव करू शकते.

rthfd (4)
rthfd (2)

MTP ®/ MPO ऑप्टिकल फायबर वायरिंगचा ठराविक अनुप्रयोग

पूर्वनिर्धारित MTP ®/ MPO/LC(फायबर ऑप्टिक पॅच कॉर्ड उत्पादक - चायना फायबर ऑप्टिक पॅच कॉर्ड फॅक्टरी आणि सप्लायर्स (raisefiber.com))ऑप्टिकल फायबर पॅच कॉर्ड्स इनडोअर वातावरणात 10G बॅकबोन नेटवर्क लिंक्स म्हणून मोठ्या प्रमाणावर वापरल्या जातात ज्यामुळे इंस्टॉलेशन वेळ आणि मजुरीचा खर्च कमी होतो.

आरटीएचएफडी (२३)

जेव्हा 40G / 100G एकमेकांशी जोडलेले असते, MTP ®/ MPO(MTP MPO ऑप्टिकल पॅच कॉर्ड उत्पादक - चीन MTP MPO ऑप्टिकल पॅच कॉर्ड फॅक्टरी आणि सप्लायर्स (raisefiber.com))फायबर पॅच कॉर्ड + अॅडॉप्टर पॅनेल सोल्यूशन जागा वापर सुधारण्यासाठी आणि खर्च वाचवण्यासाठी.

आरटीएचएफडी (२५)

डेटा सेंटर केबलिंगचे ठराविक अनुप्रयोग

डेटा सेंटरसाठी ग्राहकांना हाय-स्पीड, उच्च जागेचा वापर, उच्च-कार्यक्षमता आणि कमी किमतीची संरचित केबलिंग सोल्यूशन्स प्रदान करा

आरटीएचएफडी (२६)

उच्च दर्जाचे साहित्य— फायबर ऑप्टिक केबल बॉडी OFNP प्लास्टिक सामग्रीपासून बनलेली आहे, OFNP सध्या उच्च पातळीची प्रतिकारशक्ती आहे, जी चमकदार, कठीण, पर्यावरण संरक्षण आहे, फिकट होत नाही, तुटलेली नाही आणि सहजपणे विकृत होत नाही.आतील ऑप्टिकल केबल अरामिड आहे, जी कठीण, तन्य, गैर-विषारी, अग्निरोधक, कोर संरक्षण आणि कमी धूर आहे.कनेक्टर पीबीटी प्लास्टिक मटेरियल आणि बारीक तांबे आहे, जो टणक, टिकाऊ, पर्यावरण संरक्षण, उच्च तापमान प्रतिरोधक, फिकट नाही, तुटलेला नाही आणि सहजपणे विकृत नाही.

उच्च दर्जाचे आयातित कोर— कोर कॉर्निंग यूएसचा OM3 आहे, जो वेल्ड करणे सोपे आहे, लहान ऑप्टिकल नुकसान आणि स्थिर प्रसारण सुनिश्चित करते.मोर्टाइझ म्हणजे जपान झिरकोनिया पावडर सिरेमिक आयात करते, ज्यामध्ये डेटा कमी होत नाही आणि दीर्घ आयुष्य आहे (वापर संख्या 1,000 पेक्षा जास्त वेळा आहे).

आंतरराष्ट्रीय दूरसंचार मानक- उत्पादनामध्ये उत्कृष्ट आणि परिपक्व हस्तकला आहे, आंतरराष्ट्रीय दूरसंचार मानकांशी सुसंगत आहे.SEIKO JAPAN च्या कॉर्नर प्रेशराइज्ड ग्राइंडर आणि लॅपिंग प्रक्रियेचा वापर करून, कोर आणि मोर्टाइज ऑफसेट नाही आणि शेवटच्या चेहऱ्यावर कोणतेही अंतर नाही, कोणतेही डाग नाहीत, कोणतेही ओरखडे नाहीत आणि उदासीनता नाही.3D इंटरफेरोमीटरचा वन-टाइम पास रेट 98% पर्यंत आहे, आंतरराष्ट्रीय IEC मानकांशी सुसंगत आहे.

मल्टीमोड डुप्लेक्स— ड्युअल स्मॉल फॉर्म फॅक्टर LC कनेक्टर्ससह 50/125 मायक्रॉन फायबर केबल्स SAN नेटवर्क्स आणि डेटा सेंटर्समध्ये 10 Gigabit अनुप्रयोगांसाठी डिझाइन केल्या आहेत;OM3 LOMMF (लेझर ऑप्टिमाइझ्ड मल्टी-मोड फायबर) रेट केलेले;सर्व मल्टीमोड 50/125 मायक्रॉन फायबर केबलिंगसह सुसंगत, VCSEL लेसर नेटवर्क उपकरणे जसे की SFP+ ट्रान्ससीव्हर्स, इथरनेट स्विचेस, मीडिया कन्व्हर्टर्स, औद्योगिक इथरनेट उपकरणे आणि ऑप्टिकल फायबर NIC च्या

मोठ्या प्रमाणावर वापरले— हे SFP ट्रान्सीव्हर्स आणि मीडिया कन्व्हर्टरसाठी योग्य आहे, HUAWEI आणि Cisco शी सुसंगत आहे, जसे की Cisco Compatible 10GBASE-SR SFP+ ट्रान्सीव्हर मॉड्यूल, Cisco SFP-10G-SR गिगाबिट इंटरफेस कनव्हर्टर SFP मॉड्यूल, Cisco SFP-10GB SFP-1SRFase ट्रान्सीव्हर, सिस्को कंप्लायंट 1000BASE-SX SFP ट्रान्सीव्हर मॉड्यूल GLC-SX-MM-OEM, Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP ट्रान्सीव्हर, Cisco GLC-SX-MMD, Cisco Gigabit SX Mini-GBIC.

फायबर ऑप्टिक पॅच कॉर्ड उत्पादन चित्रे

rthfd (8)
rthfd (9)
rthfd (5)
rthfd (6)

एमपीओ/एमटीपी उत्पादन चित्रे

आरटीएचएफडी (१०)
rthfd (11)
आरटीएचएफडी (१३)
आरटीएचएफडी (१५)
आरटीएचएफडी (२४)
आरटीएचएफडी (१७)
rthfd (19)
आरटीएचएफडी (२२)