बीजीपी

बातम्या

  • फायबर कॅसेट म्हणजे काय?

    फायबर कॅसेट म्हणजे काय?

    नेटवर्क कनेक्शन आणि डेटा ट्रान्समिशनच्या संख्येत झपाट्याने वाढ झाल्यामुळे, केबल व्यवस्थापनाने डेटा सेंटर उपयोजनांमध्ये देखील पुरेसे लक्ष दिले पाहिजे.खरं तर, मुख्यतः तीन घटक आहेत जे चांगल्या प्रकारे कार्य करणार्‍या नेटवर्कच्या कार्यक्षमतेवर परिणाम करतात ...
    पुढे वाचा
  • OM5 ऑप्टिक फायबर पॅच कॉर्ड

    OM5 ऑप्टिक फायबर पॅच कॉर्ड

    om5 ऑप्टिकल फायबर पॅच कॉर्डचे फायदे काय आहेत आणि त्याची ऍप्लिकेशन फील्ड काय आहेत?OM5 ऑप्टिकल फायबर OM3 / OM4 ऑप्टिकल फायबरवर आधारित आहे, आणि त्याची कार्यक्षमता एकाधिक तरंगलांबींना समर्थन देण्यासाठी वाढवली आहे.om5 ऑप्टिकल फायबरचे मूळ डिझाइन हेतू तरंगलांबी विभागणी पूर्ण करणे आहे...
    पुढे वाचा
  • ऑप्टिकल फायबर जम्परवर सुरक्षा तपासणी कशी करावी?

    ऑप्टिकल फायबर जम्परवर सुरक्षा तपासणी कशी करावी?

    ऑप्टिकल फायबर जंपरचा वापर उपकरणांपासून ऑप्टिकल फायबर वायरिंग लिंकपर्यंत जंपर बनवण्यासाठी केला जातो.हे सहसा ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर आणि टर्मिनल बॉक्स दरम्यान वापरले जाते.नेटवर्क संप्रेषणासाठी सर्व उपकरणे सुरक्षित आणि अनब्लॉक असणे आवश्यक आहे.जोपर्यंत किंचित मध्यवर्ती उपकरणे बिघाड होईल तोपर्यंत सिग्नल इंटर...
    पुढे वाचा
  • सिंगल-मोड फायबरची वैशिष्ट्ये काय आहेत?

    सिंगल-मोड फायबरची वैशिष्ट्ये काय आहेत?

    सिंगल मोड फायबर: सेंट्रल ग्लास कोर खूप पातळ आहे (कोरचा व्यास साधारणपणे 9 किंवा 10 आहे) μm), ऑप्टिकल फायबरचा फक्त एक मोड प्रसारित केला जाऊ शकतो.सिंगल-मोड फायबरचे इंटरमॉडल डिस्पेंशन फारच लहान आहे, जे रिमोट कम्युनिकेशनसाठी योग्य आहे, परंतु तेथे मटेरियल डिस्पर्सी देखील आहेत...
    पुढे वाचा
  • MTP प्रो कनेक्टर रूपांतरण किट मार्गदर्शक

    MTP प्रो कनेक्टर रूपांतरण किट मार्गदर्शक

    MTP वापरणे ®/ जेव्हा MPO ऑप्टिकल फायबर जंपर वायर्ड केले जाते, तेव्हा त्याची ध्रुवीयता आणि स्त्री आणि पुरुष हेड हे घटक असतात ज्यांवर विशेष लक्ष देण्याची गरज असते, कारण एकदा चुकीची ध्रुवीयता किंवा पुरुष आणि मादी हेड निवडल्यानंतर, ऑप्टिकल फायबर नेटवर्क संप्रेषण लक्षात घेण्यास सक्षम होणार नाही. कनेक्शनतर री निवडा...
    पुढे वाचा
  • MPO / MTP फायबर ऑप्टिक पॅच केबल प्रकार, पुरुष आणि महिला कनेक्टर, ध्रुवीयता

    MPO / MTP फायबर ऑप्टिक पॅच केबल प्रकार, पुरुष आणि महिला कनेक्टर, ध्रुवीयता

    हाय-स्पीड आणि हाय-कॅसिटी ऑप्टिकल कम्युनिकेशन सिस्टमच्या वाढत्या मागणीसाठी, डेटा सेंटरच्या उच्च घनतेच्या वायरिंग आवश्यकता पूर्ण करण्यासाठी MTP/MPO ऑप्टिकल फायबर कनेक्टर आणि ऑप्टिकल फायबर जंपर या आदर्श योजना आहेत.त्यांच्या फायद्यांमुळे मोठ्या संख्येने कोर, लहान व्हॉल्यूम आणि उच्च ...
    पुढे वाचा
  • ऑप्टिकल फायबर पॅच केबल म्हणजे काय?

    ऑप्टिकल फायबर पॅच केबल म्हणजे काय?

    ऑप्टिकल फायबर पॅच केबल: ऑप्टिकल फायबर केबल आणि ऑप्टिकल फायबर कनेक्टरवर विशिष्ट प्रक्रियेद्वारे प्रक्रिया केल्यानंतर, ऑप्टिकल फायबर केबलच्या दोन्ही टोकांना ऑप्टिकल फायबर कनेक्टर निश्चित करा, जेणेकरून मध्यभागी ऑप्टिकल फायबर केबलसह ऑप्टिकल फायबर पॅच केबल तयार होईल. आणि ऑप्टिकल फायबर c...
    पुढे वाचा
  • फायबर ऑप्टिक पॅच कॉर्ड LC/SC/FC/ST फरक

    फायबर ऑप्टिक पॅच कॉर्ड LC/SC/FC/ST फरक

    ऑप्टिकल फायबर कनेक्टर दरम्यान ऑप्टिकल फायबर जंपर्स सामान्यतः कनेक्टर स्थापित करून वर्गीकृत केले जातात.FC, ST, SC आणि LC ऑप्टिकल फायबर जंपर कनेक्टर सामान्य आहेत.या चार ऑप्टिकल फायबर जंपर कॉनची वैशिष्ट्ये आणि फरक काय आहेत...
    पुढे वाचा
  • फायबर पिगटेल

    फायबर पिगटेल

    फायबर पिगटेल हा ऑप्टिकल फायबर आणि ऑप्टिकल फायबर कपलरला जोडण्यासाठी वापरल्या जाणार्‍या अर्ध्या जंपरसारखा कनेक्टर आहे.यात जम्पर कनेक्टर आणि ऑप्टिकल फायबरचा एक भाग समाविष्ट आहे.किंवा ट्रान्समिशन उपकरणे आणि ODF रॅक इ. कनेक्ट करा. ऑप्टिकाचे फक्त एक टोक...
    पुढे वाचा
  • LC/SC आणि MPO/MTP तंतूंची ध्रुवीयता

    LC/SC आणि MPO/MTP तंतूंची ध्रुवीयता

    डुप्लेक्स फायबर आणि ध्रुवीयता 10G ऑप्टिकल फायबरच्या वापरामध्ये, दोन ऑप्टिकल फायबर डेटाचे द्वि-मार्गी प्रेषण करण्यासाठी वापरले जातात.प्रत्येक ऑप्टिकल फायबरचे एक टोक ट्रान्समीटरला जोडलेले असते आणि दुसरे टोक रिसीव्हरला जोडलेले असते.दोन्ही अपरिहार्य आहेत.आम्ही त्यांना डुप्लेक्स ऑप्टिका म्हणतो...
    पुढे वाचा
  • LC/SC आणि MPO/MTP तंतूंची ध्रुवीयता

    LC/SC आणि MPO/MTP तंतूंची ध्रुवीयता

    डुप्लेक्स फायबर आणि ध्रुवीयता 10G ऑप्टिकल फायबरच्या वापरामध्ये, दोन ऑप्टिकल फायबर डेटाचे द्वि-मार्गी प्रेषण करण्यासाठी वापरले जातात.प्रत्येक ऑप्टिकल फायबरचे एक टोक ट्रान्समीटरला जोडलेले असते आणि दुसरे टोक रिसीव्हरला जोडलेले असते.दोन्ही अपरिहार्य आहेत.आम्ही त्यांना डुप्लेक्स ऑप्टिकल म्हणतो...
    पुढे वाचा
  • MPO / MTP 16 कनेक्टर फायबर ऑप्टिक केबल म्हणजे काय?

    MPO / MTP 16 कनेक्टर फायबर ऑप्टिक केबल म्हणजे काय?

    16 कोर MPO / MTP फायबर ऑप्टिक केबल 400G ट्रांसमिशनला समर्थन देण्यासाठी फायबर असेंब्लीचा एक नवीन प्रकार आहे, मूलभूत MPO ट्रंकिंग सिस्टम 8, 12 आणि 24-फायबर प्रकारांमध्ये उपलब्ध आहेत.सर्वोच्च घनता प्राप्त करण्यासाठी असेंब्ली सिंगल पंक्ती 16-फायबर आणि 32-फायबर (2×16) कॉन्फिगरेशनमध्ये ऑफर केल्या जातात...
    पुढे वाचा
123पुढे >>> पृष्ठ 1/3