बीजीपी

उत्पादने

  • MPO मल्टीमोड OM3/OM4 50/125 ऑप्टिक पॅच कॉर्ड

    MPO मल्टीमोड OM3/OM4 50/125 ऑप्टिक पॅच कॉर्ड

    उत्पादनाचे नाव: MPO मल्टीमोड 50/125 OM3/OM4 ऑप्टिक पॅच कॉर्ड

    कच्चा माल: कॉर्निंग किंवा YOFC फायबर, Us kevlar

    फायबर मोड: मल्टीमोड 50/125 OM3/OM4

    लांबी: सानुकूलित लांबी

    केबल व्यास: 3 मिमी

    केबल रंग: एक्वा किंवा सानुकूलित

    जीवन वापरणे: 20 वर्षे

    MOQ: 1 PCS

    लीड वेळ: 3 दिवस

    मूळ देश: चीन

  • GYXTW 2F-24F मैदानी ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYXTW 2F-24F मैदानी ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYXW 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 कोर सिंगलमोड/मल्टिमोड आउटडोअर फायबर ऑप्टिक केबल

    मूळ ठिकाण: चीन

    मॉडेल क्रमांक: GYXTW (2F-24F)

    किमान ऑर्डर प्रमाण: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    पुरवठा क्षमता: 5000 किलोमीटर/महिना

  • GYTS 2F-144F आर्मर्ड आउटडोअर ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTS 2F-144F आर्मर्ड आउटडोअर ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTS 6/12/24/36/48/72/86/144 कोर कम्युनिकेशन सिंगलमोड/मल्टिमोड Om1/Om2/Om3/Om4 आउटडोअर फायबर ऑप्टिक केबल

    मूळ ठिकाण: चीन

    मॉडेल क्रमांक: GYTS (2F-144F)

    किमान ऑर्डर प्रमाण: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    पेमेंट अटी: टी/टी, एल/सी, वेस्टर्न युनियन, इ

    पुरवठा क्षमता: 5000 किलोमीटर/महिना

  • GYTC8S 2F-48F मैदानी ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTC8S 2F-48F मैदानी ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTC8S 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 कोर फिगर8 सिंगलमोड किंवा मल्टीमोड आर्मर्ड सेल्फ सपोर्टिंग एरियल आउटडोअर फायबर ऑप्टिक केबल

    मूळ ठिकाण: चीन

    मॉडेल क्रमांक: GYTC8S (2F-48F)

    किमान ऑर्डर प्रमाण: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    पुरवठा क्षमता: 5000 किलोमीटर/महिना

  • GYTA53 2F-144F डबल आर्मर्ड अंडरग्राउंड डायरेक्ट बुरीड आउटडोअर ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTA53 2F-144F डबल आर्मर्ड अंडरग्राउंड डायरेक्ट बुरीड आउटडोअर ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTA53 2/4/6/12/24/36/48/72/86/144 कोर सिंगलमोड मल्टीमोड डबल आर्मर्ड अंडरग्राउंड डायरेक्ट बुरीड आउटडोअर फायबर ऑप्टिक केबल

    मूळ ठिकाण: चीन

    मॉडेल क्रमांक: GYTA53 (2F-144F)

    किमान ऑर्डर प्रमाण: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    पुरवठा क्षमता: 5000 किलोमीटर/महिना

  • GYTA 2F-144F आउटडोअर ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTA 2F-144F आउटडोअर ऑप्टिकल फायबर केबल

    GYTA 6/12/24/36/48/72/86/144 कोर कम्युनिकेशन सिंगलमोड/मल्टीमोड Om1/Om2/Om3/Om4 आउटडोअर फायबर ऑप्टिक केबल

    मूळ ठिकाण: चीन

    मॉडेल क्रमांक: GYTA (2F-144F)

    किमान ऑर्डर प्रमाण: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    पुरवठा क्षमता: 5000 किलोमीटर/महिना

  • GJFJV 4F-48F इनडोअर बंडल इनडोअर फायबर केबल

    GJFJV 4F-48F इनडोअर बंडल इनडोअर फायबर केबल

    उत्पादनाचे नाव: GJFJV (4F-48F)

    कच्चा माल: कॉर्निंग किंवा YOFC फायबर

    लांबी: सानुकूलित लांबी

    केबल रंग: सिंगल मोड-पिवळा, OM1 आणि OM2-ऑरेंज, OM3-Aqua किंवा सानुकूलित

    MOQ: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    मूळ देश: चीन

  • GJFJV सिंगल मोड/मल्टिमोड बंडल इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    GJFJV सिंगल मोड/मल्टिमोड बंडल इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    उत्पादनाचे नाव: GJFJV2F-48Fइनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    कच्चा माल: कॉर्निंग किंवा YOFC फायबr

    लांबी: सानुकूलित लांबी

    केबल रंग:सिंगल मोड-पिवळा, OM1 आणि OM2-ऑरेंज, OM3-Aqua किंवा सानुकूलित

    MOQ: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित म्हणून

    वितरण वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    मूळ देश: चीन

  • GJHJDV 4F-12F इनडोअर फायबर ऑप्टिकल केबल

    GJHJDV 4F-12F इनडोअर फायबर ऑप्टिकल केबल

    उत्पादनाचे नाव: GJHJDV4F-12F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    कच्चा माल: कॉर्निंग किंवा YOFC फायबr

    लांबी: सानुकूलित लांबी

    केबल रंग:सिंगल मोड-पिवळा, OM1 आणि OM2-ऑरेंज, OM3-Aqua किंवा सानुकूलित

    MOQ: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित म्हणून

    वितरण वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    मूळ देश: चीन

  • GJIFH 12F-144F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    GJIFH 12F-144F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    उत्पादनाचे नाव: GJIFH 12F-144F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    कच्चा माल: कॉर्निंग किंवा YOFC फायबr

    लांबी: सानुकूलित लांबी

    केबल रंग:सिंगल मोड-पिवळा, OM1 आणि OM2-ऑरेंज, OM3-Aqua किंवा सानुकूलित

    MOQ: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित म्हणून

    वितरण वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    मूळ देश: चीन

  • GJIFH 12F-144F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    GJIFH 12F-144F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    उत्पादनाचे नाव: GJIFH 12F-144F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    कच्चा माल: कॉर्निंग किंवा YOFC फायबर

    लांबी: सानुकूलित लांबी

    केबल रंग: सिंगल मोड-पिवळा, OM1 आणि OM2-ऑरेंज, OM3-Aqua किंवा सानुकूलित

    MOQ: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    मूळ देश: चीन

  • GJBFJV 4F-48F सिंगल मोड/मल्टिमोड ब्रेकआउट बंडल वितरण इनडोअर फायबर ऑप्टिक केबल

    GJBFJV 4F-48F सिंगल मोड/मल्टिमोड ब्रेकआउट बंडल वितरण इनडोअर फायबर ऑप्टिक केबल

    उत्पादनाचे नाव: GJBFJV 4F-48F इनडोअर ऑप्टिक फायबर केबल

    कच्चा माल: कॉर्निंग किंवा YOFC फायबर

    लांबी: सानुकूलित लांबी

    केबल रंग: सिंगल मोड-पिवळा, OM1 आणि OM2-ऑरेंज, OM3-Aqua किंवा सानुकूलित

    MOQ: 1 किलोमीटर

    पॅकेजिंग तपशील: लाकडी किंवा लोखंडी-लाकडी ड्रम किंवा पुठ्ठा, 2000-5000m/ड्रम किंवा सानुकूलित

    डिलिव्हरी वेळ: रकमेवर अवलंबून असते, सामान्यतः ठेव प्राप्त झाल्यानंतर 5-10 दिवस

    मूळ देश: चीन

123456पुढे >>> पृष्ठ 1/7